ലോക്ക് ഡൗണ്‍ ലംഘിച്ചവര്‍ക്കെതിരേ കേസ്; 113 വാഹനങ്ങള്‍ പിടിച്ചെടുത്തു

0

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ലോക്ക്ഡൗണ്‍ ചട്ടങ്ങള്‍ ലംഘിക്കുന്നവര്‍ക്കെതിരെ പോലീസ് കര്‍ശന നടപടി തുടങ്ങി. കൊച്ചിയില്‍ വിലക്ക് ലംഘിച്ച് അനാവശ്യമായി പുറത്തിറങ്ങിയ 30 പേര്‍ക്കെതിരെ കേസെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇവരുടെ വാഹനങ്ങള്‍ പിടിച്ചെടുത്തു. കോഴിക്കോട് ഇത്തരത്തില്‍ 113 വാഹനങ്ങള്‍ പോലീസ് പിടിച്ചെടുത്തു.വാഹനങ്ങള്‍ ലോക്ക്ഡൗണ്‍ അവസാനിച്ചതിന് ശേഷമെ വിട്ടുനില്‍കു. സംസ്ഥാന വ്യാപകമായി പോലീസ് കര്‍ശന പരിശോധന നടത്തിവരികയാണ്. വിലക്ക് ലംഘിക്കുന്നവരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യാനാണ് തീരുമാനം. കാസര്‍കോട് ജില്ലയില്‍ മിക്കവാറും റോഡുകള്‍ ബാരിക്കേഡ് സ്ഥാപിച്ച് അടച്ചിട്ടുണ്ട്. അത്യാവശ്യമല്ലാതെ പുറത്തിറങ്ങുന്നവരെ പോലീസ് മടക്കി അയക്കുകയാണ്. മലപ്പുറം ജില്ലയില്‍ പരിശോധന ശക്തമാണ്. സംസ്ഥാന വ്യാപകമായി ഇന്ന് പോലീസിന്റെ റൂട്ട് മാര്‍ച്ചും ഉണ്ടായിരുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here