കേ​ര​ള നി​യ​മ​സ​ഭയുടെ മൊ​ബൈ​ല്‍ ആ​പ് പ്ലേ ​സ്റ്റോ​റി​ൽ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കോ​വി​ഡ് 19 രോ​ഗ​ത്തി​ന്‍റെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ല്‍ കേ​ര​ള നി​യ​മ​സ​ഭ പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ ‘സ​ഭ ഇ-​ബെ​ല്‍​സ്’ (SABHA E-BELLS) എ​ന്ന ഇ​ന്‍​ഫൊ​ടെ​യി​ന്‍​മെ​ന്‍റ് മൊ​ബൈ​ല്‍ ആ​പ് പ്ലേ ​സ്റ്റോ​റി​ൽ ല​ഭ്യ​മാ​കും.നി​യ​മ​സ​ഭ​യു​ടെ സ​ജീ​വ​മാ​യ സാ​ന്നി​ധ്യം പൊ​തു സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ലേ​ക്ക് എ​ത്തി​ക്കു​ക എ​ന്ന ല​ക്ഷ്യ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് ആ​പ്പ് ഒ​രു​ക്കി​യി​ട്ടുള്ളത്. തോ​ട്ട്റി​പ്പി​ൾ​സ് സ്റ്റാ​ർ​ട്ട​പ്പ് സം​രം​ഭ​ക​രു​ടെ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് ആ​പ് ത​യാ​റാ​ക്കി​യ​ത്.
നി​യ​മ​സ​ഭ​യെ അ​ടു​ത്ത​റി​യാ​ൻ അ​വ​സ​രം ന​ൽ​കു​ന്ന​തോ​ടൊ​പ്പം കാ​ലി​ക പ്ര​സ​ക്തി​യു​ള്ള കോ​വി​ഡ് 19 സം​ബ​ന്ധി​ച്ച വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ അ​റി​യാ​നും സ​ർ​ക്കാ​ർ വെ​ബ്സൈ​റ്റി​ലേ​ക്കു​മു​ള്ള ലി​ങ്കും ആ​പ്പി​ൽ ല​ഭ്യ​മാ​ണ്. പ​ഠ​ന​ത്തി​നും ആ​ശ​യ​വി​നി​മ​യ​ത്തി​നും ഉ​ല്ലാ​സ​ന​ത്തി​നു​മു​ള്ള വി​വി​ധ വെ​ബ് പേ​ജു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് എ​ത്തു​ന്ന​തി​നു​ള്ള ഒ​രു പ്ലാ​റ്റ്ഫോ​മാ​യും ഈ ​ആ​പ്പ് മു​തി​ർ​ന്ന​വ​ർ​ക്കും കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്കും ഒ​രു​പോ​ലെ ഉ​പ​യോ​ഗ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ സാ​ധി​ക്കും.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here