കോവിഡ് നമ്മെ വിട്ടു പോകില്ലെന്ന് ലോകാരോഗ്യസംഘടന

ജനീവ: കോവിഡ് 19 ലോകത്ത് നിന്നും എന്ന് അപ്രത്യക്ഷമാകുമെന്ന് പ്രവചിക്കാനാകില്ലെന്ന് ലോകാരോഗ്യ സംഘടന. രോഗത്തിന് മരുന്ന് കണ്ടെത്തിയാലും രോഗവ്യാപനം തടയുക എന്നത് വളരെ ശ്രമകരമായ ഉദ്യമമായിരിക്കുമെന്ന് ഡബ്ല്യുഎച്ച്ഒ അത്യാഹിത വിഭാഗം തലവൻ മൈക്ക് റെയ്ൻ പറഞ്ഞു.എച്ച്‌ഐവിയെയും മറ്റുള്ള വൈറസുകളെയും പോലെ ഇതും നമുക്കിടയിൽ നിലനിൽക്കും. വിവിധ രാജ്യങ്ങൾ രോഗവ്യാപനം തടയുന്നതിനായി ലോക്ക്ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും രോഗത്തെ പൂർണമായി തുടച്ചുനീക്കാനാകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ലോകത്താകമാനം മൂന്ന് ലക്ഷത്തോളം ആളുകളാണ് കോവിഡ് 19 ബാധിച്ച് മരിച്ചത്.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here