ബജാജ് ഡിസ്‌കവര്‍, വി മടങ്ങിവരുന്നു

രാജ്യത്തെ പ്രമുഖ ഇരുചക്ര വാഹന നിര്‍മ്മാതാക്കളായ ബജാജിന്റെ മോഡലുകളായ ഡിസ്‌കവര്‍, വി എന്നിവ മടങ്ങിവരുന്നു. നേരത്തെ ഇവ കമ്പനിയുടെ വെബ്സൈറ്റില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്തിരുന്നു.
വില്‍പ്പനയില്‍ വളരെ പിന്നാക്കം നിന്ന രണ്ട് മോഡലുകളാണ് ഡിസ്‌കവര്‍, വി എന്നിവ. ഇതു കാരണമാണ് ഈ വാഹനങ്ങളുടെ നിര്‍മ്മാണം നിര്‍ത്തിയത് . എന്നാല്‍ ഈ രണ്ടു മോഡലുകളും ബി എസ് 6 അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്ത് വീണ്ടും വിപണിയിലെത്തുമെന്നാണ് പുതിയ വാര്‍ത്തകള്‍.
2019 ഫെബ്രുവരിയിലാണ് ഡിസ്‌കവര്‍ ശ്രേണിയിലെ വാഹനങ്ങള്‍ക്ക് അപ്‌ഡേറ്റഡ് പതിപ്പ് കമ്പനി നല്‍കിയത്. വി ശ്രേണിയിലെ വാഹനങ്ങള്‍ക്ക് 2018 ഡിസംബറിലും നേരിയ രീതിയിലുള്ള അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിച്ചിരുന്നു.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here