വിജയ് സേതുപതിയുടെ നായികയായി അനുഷ്‌ക ഷെട്ടി

നടന്‍ വിജയ് സേതുപതിയുടെ ഇനി പുറത്തുവരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തില്‍ അനുഷ്‌ക ഷെട്ടിയാണ് നായികയായി എത്തുന്നത്. എ എല്‍ വിജയ് ആണ്‌ സംവിധാനം. അനുഷ്കയും വിജയ് സേതുപതിയും ഒന്നിക്കുന്ന ആദ്യ ചിത്രമായിരിക്കും ഇത്.വേല്‍സ് ഫിലിംസ് ഇന്റര്‍നാഷണലിന്റെ ബാനറില്‍ ഐഷരി ഗണേഷാണ് ചിത്രം നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്. അതേസമയം എ എല്‍ വിജയ്- അനുഷ്ക ഷെട്ടി കൂട്ടുകെട്ടില്‍ രണ്ടു സിനിമകള്‍ പിറന്നിട്ടുണ്ട്. താണ്ഡവം, ദൈവതിരുമകള്‍ എന്നീ ചിത്രങ്ങളില്‍ ഇരുവരും ഒന്നിച്ച്‌ പ്രവര്‍ത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. നിശബ്ദം എന്ന സിനിമയാണ് അനുഷ്ക ഷെട്ടിയുടെ അടുത്തതായി പുറത്തുവരാന്‍ ഉള്ളത്.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here