ഓക്‌ലിയുടെ ബ്രാന്‍ഡ് അംബാസിഡറായി രോഹിത് ശര്‍മ


പ്രമുഖ സ്‌പോര്‍ട്‌സ് ഐവേര്‍ ബ്രാന്‍ഡായ ഓക്‌ലിയുടെ അംബാസിഡറായി ക്രിക്കറ്റ് താരം രോഹിത് ശര്‍മ. നേരത്തെ വിരാട് കോഹ്ലി, യുവരാജ് സിംഗ്, മിലിന്ദ് സോമന്‍ എന്നിവരായിരുന്നു ബ്രാന്‍ഡ് അംബാസിഡര്‍മാര്‍.
നിലവില്‍, ഇ-കൊമേഴ്സ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളില്‍ 15-20 ശതമാനവും വിപണനം ഓക് ലിയുടെ ഇനങ്ങളാണെന്ന് ഓക്‌ലി ഡെപ്യൂട്ടി ബ്രാന്‍ഡ് ബിസിനസ് മാനേജര്‍ സാഹില്‍ ജാന്‍ഡിയല്‍ പറഞ്ഞു. 2009 മുതല്‍ ഇന്ത്യയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഓക്‌ലി മള്‍ട്ടി ബ്രാന്‍ഡ് ഔട്ട്‌ലെറ്റുകളിലായി രണ്ടായിരത്തിലധികം റീട്ടെയില്‍ ഷോറൂമുകളിലും ടൈറ്റന്‍ ഐ പ്ലസ് പോലുള്ള വലിയ ഒപ്റ്റിക്കല്‍ ശൃംഖലകളിലും വിപണനം നടത്തുന്നുണ്ട്.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here