നെറ്റ്ഫ്‌ളിക്‌സും ഡിസ്‌നി പ്ലസും ആസ്വദിക്കാം ഗൂഗിള്‍ ടിവി പ്ലാറ്റ് ഫോമില്‍


ഗൂഗിള്‍ പുതിയ ഗൂഗിള്‍ ടിവി പ്ലാറ്റ് ഫോം പുറത്തിറക്കി. ഒപ്പം റിമോട്ട് നിയന്ത്രിതമായ പുതിയ ക്രോംകാസ്റ്റും പുറത്തിറക്കി. നെറ്റ്ഫ്‌ളിക്‌സ്, ഡിസ്‌നി പ്ലസ് തുടങ്ങിയ ഓടിടി സേവനങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള സ്ട്രീമിങ് ഇതില്‍ ആസ്വദിക്കാനാവും. ക്രോം കാസ്റ്റ് സ്ട്രീമിങ് ഉപകരണം റിമോട്ടില്‍ നിയന്ത്രിക്കാന്‍ സാധിക്കും അമേരിക്കയില്‍ 49.99 ഡോളര്‍ ആണ് ക്രോംകാസ്റ്റിന് വില. ഈ വര്‍ഷാവസാനത്തോടെ മറ്റ് രാജ്യങ്ങളിലും ഇത് ലഭിച്ചേക്കും.
ബുധനാഴ്ച അര്‍ധരാത്രി നടന്ന ഓണ്‍ലൈന്‍ പരിപാടിയിലാണ് പുതിയ ഉപകരണങ്ങള്‍ അവതരിപ്പിച്ചത്. 5ജി സൗകര്യത്തോടുകൂടിയുള്ള പിക്‌സല്‍ 5, പിക്‌സല്‍ 4എ 5ജി ഫോണുകളും ഈ പരിപാടിയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു. 699 ഡോളറാണ് പിക്‌സല്‍ 5 ന്റെ വില. 499 ഡോളറാണ് പിക്‌സല്‍ 4എ പുറത്തിറക്കിയത്.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here