റോമിങ് കോളുകള്‍ നിലയ്ക്കും; ഇനി ആവശ്യപ്പെടുന്നവര്‍ക്ക് മാത്രം


മൊബൈല്‍ കണക്ഷനില്‍ രാജ്യാന്തര റോമിങ് സേവനം വേണ്ടവര്‍ ഇനി പ്രത്യേകം ആവശ്യപ്പെടണം. നിലവില്‍ റോമിങ് കോളുകള്‍ ലഭിക്കുന്നവരുടെയെല്ലാം സേവനം നിലയ്ക്കും. ഈ സേവനം ഉപയോക്താക്കളുടെ ആവശ്യപ്രകാരം മാത്രം ക്രമീകരിക്കാനാണ് ടെലികോം അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യ(ട്രായ്) പുതുതായി ടെലികോം കമ്പനികളെ അറിയിച്ചിരിക്കുന്നത്.
ഉടന്‍ തന്നെ റോമിങ്് സേവനം ഒഴിവാക്കാന്‍ ട്രായ് ഉത്തരവിട്ടുണ്ട്. ഒരു തവണ റോമിങ് സേവനം ആക്ടിവേറ്റ് ചെയ്താലും ആവശ്യമില്ലെങ്കില്‍ ഉപയോക്താവിന് ഒഴിവാക്കാം.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here