ആമസോണ്‍ ഗ്രേറ്റ് ഇന്ത്യന്‍ ഫെസ്റ്റിവലിന് 17ന് തുടക്കം

ഉപഭോക്താക്കള്‍ കാത്തിരിക്കുന്ന ആമസോണ്‍ ഗ്രേറ്റ് ഇന്ത്യന്‍ ഫെസ്റ്റിവല്‍ വില്‍പ്പന ഒക്ടോബര്‍ 17 ന് ആരംഭിക്കും. ആമസോണ്‍ ഗ്രേറ്റ് ഇന്ത്യന്‍ ഫെസ്റ്റിവല്‍ വില്‍പ്പനയുടെ അവസാന തീയതി വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. പ്രൈം അംഗങ്ങള്‍ക്കായി ആമസോണ്‍ വില്‍പ്പന 24 മണിക്കൂര്‍ നേരത്തെ ഒക്ടോബര്‍ 16 ന് ആരംഭിക്കും.
ഗ്രേറ്റ് ഇന്ത്യന്‍ ഫെസ്റ്റിവല്‍ വില്‍പ്പനയ്ക്കായി എച്ച്ഡിഎഫ്‌സി ബാങ്കുമായാണ് സഹകരിക്കുന്നത്. എച്ച്ഡിഎഫ്‌സി ഡെബിറ്റ് അല്ലെങ്കില്‍ ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡ് വഴി വാങ്ങുന്ന ഏത് സാധനങ്ങള്‍ക്കും 10 ശതമാനം തല്‍ക്ഷണ കിഴിവ് ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. പ്രൈം അംഗത്വം രണ്ട് തരത്തില്‍ ലഭ്യമാണ്. പ്രതിമാസം 129 രൂപയ്ക്കും പ്രതിവര്‍ഷം 999 രൂപയ്ക്കും. അംഗത്വത്തില്‍ സൗജന്യ ഏകദിന ഷിപ്പിംഗ്, നേരത്തെയുള്ള ഡീലുകള്‍, പ്രൈം വീഡിയോയിലേക്കുള്ള ആക്‌സസ്, പ്രൈം മ്യൂസിക് ആക്‌സസ് എന്നിവയും അതിലേറെയും ഉള്‍പ്പെടുന്നു. Http://www.amazon.in/prime എന്ന ലിങ്ക് വഴി ഒരു പ്രൈം അംഗത്വം നേടാവുന്നതാണ്. ഒരു നിശ്ചിത സമയത്തിന് ശേഷം പ്രൈം അംഗത്വ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ നേടാന്‍ നിങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് സ്വമേധയാ അത് റദ്ദാക്കേണ്ടി വരും. അതിനാല്‍ നിങ്ങളില്‍ നിന്ന് അധിക ഫീസൊന്നും ഈടാക്കില്ല.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here