റിലയന്‍സില്‍ രണ്ട് ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ എത്തിയ നിക്ഷേപം 11,000 കോടി

രണ്ടു ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ റിലയന്‍സ് റീട്ടെയില്‍ ശൃംഖലയിലേക്കെത്തിയത് 11000 കോടിയില്‍ പരം രൂപ.
സിംഗപ്പൂര്‍ കേന്ദ്രമായ നിക്ഷേപക സ്ഥാപകമായ ജിഐസിയാണ ഒടുവില്‍ റിലയന്‍സ് റീട്ടെയിലില്‍ നിക്ഷേപം നടത്തിയിരിക്കുന്നത്. 5,512.5 കോടി രൂപയുടെ ഇടപാടാണ് നടന്നിരിക്കുന്നത് എന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. കഴിഞ്ഞ ദിവസം കെകെആര്‍ എന്ന അലിസം ഏഷ്യ ഹോള്‍ഡിംഗ്‌സ് പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് 5500 കോടി രൂപയാണ്.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here