ഭവനവായ്പ പലിശ ഇളവുമായി ആക്‌സിസ് ബാങ്ക്

ആക്‌സിസ് ബാങ്ക് ഭവനവായ്പകള്‍ക്ക് പലിശ കുറച്ചു. കാഷ്ബാക്ക്, ഡിസ്‌കൗണ്ട് തുടങ്ങിയ ആനുകൂല്യങ്ങളും നല്‍കും. ഉത്സവ സീസണുകള്‍ക്ക് മുന്നോടിയായി ആക്‌സിസ് ബാങ്ക് പുറത്തിറക്കിയ ‘ദില്‍ സേ ഓപ്പണ്‍ സെലിബ്രേഷന്‍സ്’ ഓഫര്‍ പ്രകാരമാണ് ഇത് ലഭിക്കുക. പ്രതിവര്‍ഷം 6.9 ശതമാനം മുതല്‍ ഭവനവായ്പ ലഭ്യമാക്കും.
7.99% മുതല്‍ പലിശനിരക്കില്‍ വാഹന വായ്പകളും ലഭിക്കും. വാഹന വായ്പകള്‍ക്കായി 100% വരെ ഓണ്‍റോഡ് ഫണ്ടും ബാങ്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. ഇരുചക്രവാഹന വായ്പകള്‍ക്കുള്ള ഇഎംഐകള്‍ ചില റൈഡറുകളില്‍ 278 രൂപ മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്നു. റീട്ടെയില്‍, കോര്‍പ്പറേറ്റ് ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ആക്‌സിസ് ബാങ്കില്‍ നിന്നും അതിന്റെ അനുബന്ധ കമ്പനികളായ ആക്‌സിസ് ഫിനാന്‍സ്, ആക്‌സിസ് ഡയറക്റ്റ് എന്നിവയില്‍ നിന്നും ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ലഭിക്കും.
ആക്‌സിസ് ഡയറക്റ്റ് മുഹൂര്‍ത്ത് ട്രേഡിംഗിനിടെ ട്രേഡുകളില്‍ 50% ബ്രോക്കറേജ് ക്യാഷ്ബാക്ക്, ആദ്യത്തെ ഇക്വിറ്റി എസ്‌ഐപി ഇടപാടിലെ എഡ്ജ് റിവാര്‍ഡ് പോയിന്റുകള്‍, മൊബൈല്‍ അപ്ലിക്കേഷനിലെ ആദ്യ ട്രേഡ് എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
ബാങ്കിന്റെ വെബ്‌സൈറ്റില്‍ ഹോസ്റ്റുചെയ്തിരിക്കുന്ന ഇലക്‌ട്രോണിക്‌സ്, വസ്ത്രങ്ങള്‍, പലചരക്ക് സാധനങ്ങള്‍, വിനോദം തുടങ്ങി നിരവധി ഉല്‍പ്പന്നങ്ങളില്‍ ഇത് ബാധകമാകുന്ന ‘ഗ്രാബ് ഡീലുകള്‍’ പ്ലാറ്റ്‌ഫോം വഴി ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് വിവിധ ഓഫറുകള്‍ ആസ്വദിക്കാനാകുമെന്നും ബാങ്ക് അറിയിച്ചു. ക്രെഡിറ്റ്, ഡെബിറ്റ് കാര്‍ഡുകള്‍ വഴി വായ്പയെടുക്കുന്നവര്‍ക്ക് 1,00,000 ബ്രാന്‍ഡഡ് ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ക്ക് ഡീലുകളും ഡിസ്‌കൌണ്ടും ലഭിക്കുമെന്നും ആക്‌സിസ് ബാങ്ക് പറഞ്ഞു.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here