ഇന്‍ഡസിന്‍ഡ് ബാങ്കിനെ ഏറ്റെടുക്കാന്‍ കൊടക് മഹീന്ദ്ര

ഇന്‍ഡസിന്‍ഡ് ബാങ്കിനെ ഏറ്റെടുക്കാന്‍ കൊടക് മഹീന്ദ്ര ബാങ്കിന്റെ നീക്കം. ഉദയ് കൊടകും ഇന്‍ഡസിന്‍ഡ് ബാങ്ക് ഉടമകളായ ഹിന്ദുജ കുടുംബവും തമ്മില്‍ ഇതുസംബന്ധിച്ച് ചര്‍ച്ച നടത്തിയെന്നാണറിയുന്നത്. എന്നാല്‍ വിഷയത്തില്‍ തീരുമാനമൊന്നുമായിട്ടില്ല. ഇതേക്കുറിച്ച് പ്രതികരിക്കാനില്ലെന്ന് കൊടക് മഹീന്ദ്ര ഗ്രൂപ്പ് വക്താവ് രോഹിത് റാവു പറഞ്ഞു.
ഇടപാട് നടന്നാല്‍ റീട്ടെയില്‍ വായ്പാമേഖലയില്‍ കൊടകിന് സാന്നിധ്യം വര്‍ധിപ്പിക്കാനാകും. കൊടക് മഹീന്ദ്ര ബാങ്കിന്റെ വിപണിമൂല്യം 2.80 ലക്ഷം കോടി രൂപയാണ്. ഇന്‍ഡസിന്‍ഡ് ബാങ്കിന്റേത് 50,000 കോടി രൂപയും. ആസ്തിഗുണം കുറഞ്ഞതിനെത്തുടര്‍ന്ന് ഒരു വര്‍ഷത്തിനിടെ ഇന്‍ഡസിന്‍ഡ് ബാങ്കിന്റെ വിപണിമൂല്യത്തില്‍ 60 ശതമാനത്തിലധികം ഇടിവുണ്ടായിരുന്നു.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here