വെട്ടികുറച്ച ശമ്പളം പുനഃസ്ഥാപിച്ച് റിലയന്‍സ്


കാവിഡ് പ്രതിസന്ധിയെത്തുടര്‍ന്ന് ജീവനക്കാരുടെ വെട്ടിക്കുറച്ച ശമ്പളം റിലയന്‍സ് ഇന്‍ഡസ്ട്രീസ് ഹൈഡ്രോകാര്‍ബണ്‍സ് വിഭാഗം പുനസ്ഥാപിച്ചു. ജീവനക്കാരുടെ പ്രവര്‍ത്തന മികവനുസരിച്ച് ബോണസ് അനുവദിക്കാനും തീരുമാനമായി.
മഹാമാരിക്കാലത്തും മികവോടെ ജോലിചെയ്തതിന് പ്രോത്സാഹനമായി അടുത്തവര്‍ഷത്തെ ശമ്പളത്തില്‍നിന്ന് വേരിയബിള്‍ പേയുടെ 30 ശതമാനം വരെ മുന്‍കൂറായി നല്‍കുന്നതും പരിഗണിക്കും. ലോക്ഡൗണിനെത്തുടര്‍ന്ന് കഴിഞ്ഞ ഏപ്രിലില്‍ റിലയന്‍സ് ഇന്‍ഡസ്ട്രീസ് ഹൈഡ്രോകാര്‍ബണ്‍സ് വിഭാഗം ജീവനക്കാരുടെ ശമ്പളം പത്തുമുതല്‍ 50 ശതമാനം വരെ വെട്ടിക്കുറച്ചിരുന്നു.
റിലയന്‍സിന്റെ വിവിധ ബിസിനസ്സുകളിലായി 3.5 ലക്ഷത്തില്‍ അധികം ജീവനക്കാരാണ് ജോലി ചെയ്യുന്നത്.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here