അശോക് ലെയ്‌ലാന്‍ഡ് ബിസിനസില്‍ വര്‍ധനവ്

മുംബൈ: കോവിഡ് കാലത്ത് ട്രക്കുകളുടെ വില്പനയിലൂടെ ഇന്ത്യയിലെ മുന്‍നിര വാണിജ്യ വാഹനനിര്‍മാതാക്കളായ അശോക് ലെയ്‌ലാന്‍ഡ് ബിസിനസില്‍ വര്‍ധനവ് രേഖപ്പെടുത്തി. ഒരു ശതമാനം വര്‍ധനവാണുണ്ടായത്. ഒക്ടോബറില്‍ 9,989 യൂണിറ്റുകളുടെ വില്‍പ്പനയാണ് നടത്തിയത്. 2019 ല്‍ ഇതേ കാലയളവില്‍ വിറ്റ 9,862 വാഹനങ്ങളാണ് വില്‍പ്പന നടത്തിയത്.
ഈ കാലയളവില്‍ ബസുകളുടെ വില്‍പ്പനയില്‍ തിരിച്ചടി നേരിട്ടെങ്കിലും ട്രക്കുകളുടെ വില്‍പ്പന ഉയര്‍ന്നു. 2020 ഒക്ടോബറില്‍ 4,021 മീഡിയം- ഹെവി കമേഴ്‌സ്യല്‍ വാഹനങ്ങള്‍ കമ്പനി വിറ്റു. എങ്കില്‍ 2019 ഒക്ടോബറില്‍ വിറ്റത് 3,571 യൂണിറ്റുകളാണ്. ലൈറ്റ് കൊമേഴ്സ്യല്‍ വാഹനങ്ങളുടെ വില്‍പ്പനയും കഴിഞ്ഞ മാസം 5,401 യൂണിറ്റായി ഉയര്‍ന്നു. ഇത് 2019 ഒക്ടോബറില്‍ 4,731 യൂണിറ്റുകളായിരുന്നു വിറ്റത്.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here