പുതിയ രൂപത്തില്‍ ഐ20 എത്തി

ന്യൂഡല്‍ഹി: ഹ്യുണ്ടായിയുടെ പ്രീമിയം ഹാച്ബാക് ഐ20ന്റെ പുതിയ പതിപ്പ് വിപണിയിലെത്തി. 1.2 ലീറ്റര്‍ പെട്രോള്‍, 1 ലീറ്റര്‍ ടര്‍ബോ പെട്രോള്‍, 1.5 ലീറ്റര്‍ ഡീസല്‍ എന്‍ജിനുകളും മാനുവല്‍, ക്ലച്ചില്ലാത്ത മാനുവല്‍, സിവിടി ഓട്ടമാറ്റിക്, ഡ്യുവല്‍ ക്ലച്ച് ഓട്ടമാറ്റിക് ഗിയര്‍ ഓപ്ഷനുകളുമുണ്ട്. 1.2-ലീറ്റര്‍ പെട്രോള്‍ മോഡലിന് 6.79 ലക്ഷം മുതല്‍ 9.69 ലക്ഷം രൂപ വരെയും 1-ലീറ്റര്‍ മോഡലിന് 8.79 ലക്ഷം മുതല്‍ 11.17 ലക്ഷം വരെയും 1.5-ലീറ്റര്‍ ഡീസല്‍ മോഡലിന് 8.19 ലക്ഷം രൂപയും 10.59 ലക്ഷം രൂപ വരെയുമാണു ഷോറൂം വില.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here