ഖത്തറില്‍ രാജ്യാന്തര ബോട്ട് ഷോ തുടങ്ങി


ആഡംബര ബോട്ടുകളുടെ പ്രദര്‍ശനമായ ഖത്തര്‍ ഇന്റര്‍നാഷനല്‍ ബോട്ട് ഷോ പേള്‍ ഖത്തറിലെ പോര്‍ട്ടോ അറേബ്യയില്‍ തുടങ്ങി.
അത്യാധുനിക ആഡംബര ഉല്ലാസ ബോട്ടുകള്‍, നൗകകള്‍ എന്നിവ കൂടാതെ സമുദ്ര സാങ്കേതിക വിദ്യകള്‍, സമുദ്ര ഉല്‍പന്നങ്ങള്‍,ഉപകരണങ്ങള്‍ എന്നിവയെല്ലാം പ്രദര്‍ശനത്തിലുണ്ട്.
കോവിഡ്19 പ്രതിസന്ധിക്ക് ശേഷമുള്ള സമുദ്രസംബന്ധമായ ആദ്യ ഷോ ആണിത്. കോവിഡ് പ്രോട്ടോക്കോള്‍ അനുസരിച്ച് സന്ദര്‍ശകര്‍ക്കും പ്രദര്‍ശകര്‍ക്കും പ്രത്യേക പ്രവേശനമാണ് അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നത്. 32 പ്രദര്‍ശകരാണ് ഇത്തവണയുള്ളത്. നവംബര്‍ 20 വരെയാണ് പ്രദര്‍ശനം.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here