റിയല്‍‌മി 6 പ്രോയ്ക്ക് ഒരു പുതിയ കളര്‍ കൂടി

റിയല്‍മിയില്‍ നിന്ന് അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ ആണ് റിയല്‍മി 6 പ്രൊ. ഫോണിന്‍റെ ആദ്യ വില്‍പ്പന മാര്‍ച്ച്‌ 13ന് ആണ് നടന്നത്. റിയല്‍‌മി 6 പ്രോയ്ക്ക് ഇന്ത്യയില്‍ ഒരു പുതിയ കളര്‍ വേരിയന്‍റ് കൂടി എത്തുന്നു. റിയല്‍മി 6 പ്രോയ്ക്ക് പുതിയ കളര്‍ ഓപ്ഷന്‍ ലഭിക്കുമെന്ന് റിയല്‍മി ഇന്ത്യ സിഇഒ മാധവ് ഷെത്ത് വെളിപ്പെടുത്തി. നിലവിലുള്ള മിന്നല്‍‌ ഓറഞ്ച്, മിന്നല്‍‌ നീല വര്‍‌ണ്ണ വേരിയന്റുകള്‍‌ പോലെ, പിന്നില്‍‌ സമാന മിന്നല്‍‌ പാറ്റേണ്‍‌ ഉള്ള ഒരു പര്‍‌പ്പിള്‍‌ കളറില്‍ ആയിരിക്കും ഇത് എത്തുക. ഇത് ഇന്ത്യയില്‍ ഉടന്‍ ലഭ്യമാകും. ഇന്ത്യയിലെ അടിസ്ഥാന മോഡലിന് ഇത് 16,999 രൂപയില്‍ ആരംഭിക്കുന്നു.
90 ഹെര്‍ട്സ് ഡിസ്‌പ്ലേ, 30 ഡബ്ല്യു ഫാസ്റ്റ് ചാര്‍ജിംഗ് സാങ്കേതികവിദ്യ തുടങ്ങിയ സവിശേഷതകളോടെയാണ് പുതിയ ഫോണ്‍ വരുന്നത്. റിയല്‍‌മി 6 നൊപ്പം ആണ് ഇന്ത്യയില്‍ ഈ ഫോണ്‍ അവതരിപ്പിച്ചത്. രണ്ട് സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണുകളും 90 ഹെര്‍ട്സ് ഡിസ്‌പ്ലേ, 64 മെഗാപിക്സല്‍ ക്വാഡ് റിയര്‍ ക്യാമറകള്‍ പോലുള്ള സവിശേഷതകള്‍ പങ്കിടുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, റിയല്‍‌മി 6 പ്രോയില്‍‌ ഒരു പ്രധാന സവിശേഷത റിയല്‍‌മി 6 ല്‍‌ ലഭ്യമല്ല. നാവിക് നാവിഗേഷന്‍‌ സിസ്റ്റവുമായി വരുന്ന ആദ്യത്തെ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണാണിത്. 20,000 രൂപയില്‍ താഴെയുള്ള ഒരു നല്ല സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണിനായി നിങ്ങള്‍ തിരയുകയാണെങ്കില്‍, റിയല്‍‌മി 6 പ്രോ നോക്കാം. മികച്ച ഫീച്ചറുകള്‍ ആണ് ഫോണില്‍ ഉള്ളത്. 6 ജിബി റാമും 64 ജിബി ഇന്റേണല്‍ സ്റ്റോറേജുമുള്ള ബേസ് വേരിയന്റിന് 16,999 രൂപയാണ് ഇന്ത്യയില്‍. 6 ജിബി / 128 ജിബി മോഡലിന് 17,999 രൂപയും 8 ജിബി / 128 ജിബി പതിപ്പിന് 18,999 രൂപയുമാണ് വില. ഓറഞ്ച്, നീല എന്നീ രണ്ട് നിറങ്ങളിലാണ് റിയല്‍മി 6 പ്രോ വരുന്നത്. ഫ്ലിപ്പ്കാര്‍ട്ടും, realme.com എന്നീ സൈറ്റുകളിലായിരുന്നു ഫോണ്‍ വില്‍പ്പനയ്ക്ക് എത്തിയത്.