ആപ്പിള്‍ വണ്‍ സേവനങ്ങള്‍ മാസം 195 രൂപ നിരക്കില്‍


ആപ്പിള്‍ വണ്ണിന്റെ സേവനങ്ങള്‍ മാസം 195 രൂപ നിരക്കില്‍ ലഭിക്കും.ആപ്പിളിന്റെ എല്ലാ സേവനങ്ങളും ഒന്നിച്ച് ലഭ്യമാവുന്ന സംവിധാനമാണ് ആപ്പിള്‍ വണ്‍. സംയോജിത സേവനങ്ങളില്‍ ആപ്പിള്‍ മ്യൂസിക്, ആപ്പിള്‍ ടിവി പ്ലസ്, ആപ്പിള്‍ ആര്‍ക്കേഡ്, ഐക്ലൌഡ് എന്നിവയും ഉള്‍പ്പെടുന്നു. നിലവില്‍, ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് iOS ലെ അപ്ലിക്കേഷന്‍ സ്റ്റോര്‍ വഴി ബണ്ടില്‍ സബ്‌സ്‌ക്രൈബ് ചെയ്യാം. ആപ്പിളിന്റെ ഇന്ത്യന്‍ പോര്‍ട്ടലില്‍, ‘ഈ വര്‍ഷാവസാനം മുതല്‍ സേവനങ്ങള്‍ ലഭിക്കും.
വ്യക്തിഗത നിരക്ക് പ്രതിമാസം195 രൂപ, ഫാമിലി പാക്കേജ് പ്രതിമാസം 365 രൂപ എന്നിങ്ങനെ രണ്ട് പായ്ക്കുകള്‍ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. വ്യക്തിഗത പാക്കേജില്‍ 50 ജിബി ഐക്ലൗഡ് സംഭരണവും കുടുംബ പാക്കേജില്‍ 200 ജിബിയും ഉള്‍പ്പെടുന്നു.
ആപ്പിള്‍ വണ്‍ സമാരംഭിക്കുന്നതിനോടൊപ്പം ഫിറ്റ്‌നസ് പ്ലസ് ലഭ്യമല്ലെങ്കിലും, ഈ പാദത്തിന്റെ അവസാനത്തോടെ ഈ സേവനം പ്രീമിയര്‍ പ്ലാനില്‍ ലഭ്യമാകും. നൂറിലധികം രാജ്യങ്ങളിലും പ്രദേശങ്ങളിലും വ്യക്തിഗത, കുടുംബ പ്ലാനുകള്‍ ലഭ്യമാകുമെന്ന് ആപ്പിള്‍ പറയുന്നു. എന്നാല്‍ അതിന്റെ പ്രീമിയര്‍ ശ്രേണി യുഎസ്, യുകെ, ഓസ്‌ട്രേലിയ, കാനഡ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ മാത്രമായി പരിമിതപ്പെടുത്തും, കാരണം ആപ്പിള്‍ ന്യൂസ് പ്ലസ് നിലവില്‍ ലഭ്യമായ രാജ്യങ്ങളാണിവ.