വിപണി പിടിക്കാനായി ഓപ്പോ കെ.7x

മുൻപ് അവതരിപ്പിച്ച ഓപ്പോ കെ 7ന്റെ ലളിതമായ വേര്‍ഷനായി ഓപ്പോ കെ7എക്സ് സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. നവംബർ നാലിനാണ് സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ എത്തുക. ഓപ്പോ കെ7എക്സിന് ഒരു ക്വാഡ് ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ലഭിക്കും. എഫ്എച്ച്ഡി + റെസല്യൂഷനും എല്‍സിഡി-മാട്രിക്‌സും വരുന്ന 6.5 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേ ഈ ഡിവൈസിന് ലഭിക്കും. ബില്‍റ്റ്-ഇന്‍ 5 ജി മോഡം കൂടി ഈ ഹാന്‍ഡ്സെറ്റിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

16 മെഗാപിക്‌സല്‍ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറയും 6/8 ജിബി റാമും 64/128/256 ജിബി റോമും ജോടിയാക്കും. ഓപ്പോ കെ7എക്സ് ഒരു ബാക്ക് ലംബ ക്യാമറ മൊഡ്യൂള്‍ ഉപയോഗിക്കാന്‍ സാധ്യതയുണ്ട്. ഈ സ്മാര്‍ട്‌ഫോണ്‍ ഓപ്പോ മിഡ് റേഞ്ച് മോഡലില്‍ ഉള്‍പ്പെടുമെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ കാണിക്കുന്നു. മൊഡ്യൂളില്‍ 48 മെഗാപിക്‌സല്‍ പ്രൈമറി സെന്‍സര്‍, 8 മെഗാപിക്‌സല്‍ അള്‍ട്രാ വൈഡ് ലെന്‍സ്, രണ്ട് ഡെഡിക്കേറ്റഡ് 2 മെഗാപിക്‌സല്‍ സെന്‍സറുകള്‍ എന്നിവയും ഉള്‍പ്പെടുന്നു.