റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് ക്ലാസിക് 350-ന് രണ്ട് മോഡലുകള്‍ കൂടി

ന്യൂഡല്‍ഹി: റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡിന്റെ ഏറ്റവുമധികം വില്‍പ്പനയുള്ള മോട്ടോര്‍സൈക്കിളായ ക്ലാസിക് 350 ന്റെ രണ്ട് കളര്‍ വകഭേദങ്ങള്‍ കൂടി വിപണിയിലെത്തി മെറ്റലോ സില്‍വര്‍, ഓറഞ്ച് എംബെര്‍. എന്നിവയാണ് പുതിയ നിറങ്ങള്‍.
ക്ളാസിക് 350ന് കൂടുതല്‍ യുവത്വവും പുതുമയും ഈ നിറങ്ങള്‍ പ്രദാനം ചെയ്യുന്നു. പുതിയ വേരിയന്റുകളിലെ അലോയ് വീലും റ്റിയുബില്ലാത്ത ടയറും സാഹസികരായ സഞ്ചാരികള്‍ക്ക് മികച്ച നിയന്ത്രണം ലഭ്യമാക്കുന്നു.
റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് ഈയിടെ അവതരിപ്പിച്ച ‘മെയ്ക്ക് ഇറ്റ് യുവേഴ്‌സ്’ ( എം ഐ വൈ ) ഇപ്പോള്‍ ക്ളാസിക് 350 -നും ബാധകമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. മോട്ടോര്‍ സൈക്കിള്‍ ബുക്ക് ചെയ്തതിനു ശേഷം അതില്‍ ആവശ്യമായ മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്താനുള്ള സംവിധാനമാണ് എം ഐ വൈ. റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് ആപ്പ് വഴിയോ ഷോറൂമുകളെ സമീപിച്ചോ ഈ മാറ്റങ്ങള്‍ നിര്‍ദേശിക്കാവുന്നതാണ്. അപ്പോള്‍ ഈ മാറ്റങ്ങളോടുകൂടിയ ബൈക്കാണ് ചെന്നൈയിലെ ഫാക്റ്ററിയില്‍ നിന്നെത്തുക.
നവംബര്‍ 26 മുതല്‍ പുതിയ ക്ലാസിക് 350 വേരിയന്റുകള്‍ ബുക്ക് ചെയ്യാവുന്നതാണ്. 1,83,164/ രൂപയാണ് വില (എക്‌സ്‌ഷോറൂം ഡല്‍ഹി, ചെന്നൈ).