വന്‍ ഓഫറുകളുമായി എയര്‍ടെല്‍; 5 ജിബി ഡാറ്റ സൗജന്യം

എയര്‍ടെല്‍ ഉപഭോക്താക്കളെ കൂട്ടാനായി പുതിയ ഓഫറുമായി രംഗത്തെത്തി. പുതിയ 4 ജി ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്കും 4 ജി സിം കാര്‍ഡ് വാങ്ങുന്നവര്‍ക്കും 5 ജിബിയുടെ സൗജന്യ ഡാറ്റ കൂപ്പണുകളാണ് കമ്പനി നല്‍കുന്നത്. ഓഫര്‍ ലഭിക്കുന്നതിന് ഈ ഉപയോക്താക്കള്‍ എയര്‍ടെല്‍ താങ്ക്‌സ് അപ്ലിക്കേഷന്റെ പുതിയ പതിപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യണം. ഗൂഗിള്‍ പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ നിന്നോ ആപ്പിള്‍ ആപ്പ് സ്റ്റോറില്‍ നിന്നോ ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്ന എയര്‍ടെല്‍ താങ്ക്‌സ് അപ്ലിക്കേഷനില്‍ നിന്ന് അഞ്ച് 1 ജിബി സൗജന്യ ഡാറ്റ കൂപ്പണുകളാണ് എയര്‍ടെല്‍ നല്‍കുക.
ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ഡൗണ്‍ലോഡുചെയ്തതിനുശേഷം, പുതിയ ഉപയോക്താക്കള്‍ മൊബൈല്‍ നമ്പര്‍ ആക്ടീവാക്കി 30 ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ ആപ്ലിക്കേഷനില്‍ അവരുടെ പ്രീപെയ്ഡ് മൊബൈല്‍ നമ്പര്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ കഴിഞ്ഞ് 72 മണിക്കൂറിനുള്ളില്‍ ഓഫര്‍ ലഭിക്കും.
ഒരേ മൊബൈല്‍ നമ്പര്‍ ഉപയോഗിച്ചുകഴിഞ്ഞാല്‍ മാത്രമേ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ഈ ഓഫര്‍ ലഭ്യമാകൂ. മാത്രമല്ല ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് സൗജന്യ 5 ജിബി ഡാറ്റ കൂപ്പണുകള്‍ ലഭിക്കാന്‍ യോഗ്യതയുണ്ടെങ്കില്‍, എയര്‍ടെല്‍ നിലവില്‍ നല്‍കുന്ന സൗജന്യ 2 ജിബി ഡാറ്റയില്‍ നിന്ന് അവരെ ഒഴിവാക്കും. സൗജന്യ ഡാറ്റ കൂപ്പണുകള്‍ പരിശോധിക്കുന്നതിന് എയര്‍ടെല്‍ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് എസ്എംഎസ് അയയ്ക്കും. ഇതുവഴി ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ആപ്ലിക്കേഷന്റെ മൈ കൂപ്പണ്‍ വിഭാഗം പരിശോധിക്കാനും കഴിയും. ക്രെഡിറ്റ് ദിവസം മുതല്‍ 90 ദിവസത്തേക്ക് ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് 1 ജിബി കൂപ്പണുകള്‍ റിഡീം ചെയ്യാന്‍ കഴിയും. കൂടാതെ 1 ജിബി കൂപ്പണ്‍ റിഡീം ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാല്‍, അത് മൂന്ന് ദിവസങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ സജീവമാവുകയും മൂന്നാം ദിവസം കാലഹരണപ്പെടുകയും ചെയ്യും.
598 രൂപയുടെ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ ഉപയോഗിച്ച് റീചാര്‍ജ് ചെയ്യുന്ന പ്രീപെയ്ഡ് ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് എയര്‍ടെല്‍ താങ്ക്‌സ് ആപ്പ് വഴി 6 ജിബി ഡാറ്റ സൗജന്യമായി എയര്‍ടെല്‍ നല്‍കും. എയര്‍ടെല്‍ പ്രീപെയ്ഡ് ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് 598 രൂപയോ അതില്‍ കൂടുതലോ വിലയുള്ള പ്ലാനുകളില്‍ ആറ് 1 ജിബി കൂപ്പണുകള്‍ ലഭിക്കും.
399 രൂപയോ അതില്‍ കൂടുതലോ വിലയുള്ള പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകള്‍ക്ക് 3 എയര്‍ടെല്‍ 4 ജിബി സൗജന്യ ഡാറ്റ കൂപ്പണുകള്‍ നല്‍കും.
219 രൂപയോ അതില്‍ കൂടുതലോ വിലയുള്ള പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകള്‍ക്ക്, എയര്‍ടെല്‍ 2 ജിബി സൗജന്യ ഡാറ്റ കൂപ്പണുകള്‍ നല്‍കും. ഈ പ്ലാനുകളെല്ലാം എയര്‍ടെല്‍ താങ്ക്‌സ് ആപ്പ് വഴി റീചാര്‍ജ് ചെയ്യണം.
റിവാര്‍ഡ് പ്രോഗ്രാമിലൂടെ മൂന്ന് മാസത്തേക്ക് സൗജന്യ യൂട്യൂബ് പ്രീമിയം സബ്‌സ്‌ക്രിപ്ഷനും എയര്‍ടെല്‍ നല്‍കും. ഈ ഓഫര്‍ ലഭിക്കുന്നതിന് ഉപയോക്താക്കള്‍ എയര്‍ടെല്‍ താങ്ക്‌സ് അപ്ലിക്കേഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.