കെ.എഫ്.സി കോഴിക്കോട് ആര്‍.പി മാളിലും

കെഎഫ്‌സി കോഴിക്കോട്ടെ ചിക്കന്‍ പ്രേമികള്‍ക്കായി പുതിയ റെസ്റ്റോറന്റ് തുറന്നു. മാവൂര്‍ റോഡിലെ ആര്‍പി മാളിലാണ് കെഎഫ്‌സിയുടെ പുതിയ റെസ്റ്റോറന്റ് തുറന്നിരിക്കുന്നത്. ഹോട്ട്, ക്രിസ്പി കെഎഫ്‌സി ബക്കറ്റ്, ഒറിജിനല്‍ സെലിബ്രിറ്റി ബര്‍ഗര്‍ സിന്‍ഗര്‍ തുടങ്ങിയവ ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്ക് ആസ്വദിക്കാം. കെഎഫ്‌സിയുടെ പുതിയ ഗ്രൂപ്പ് മീല്‍സ് ഓഫര്‍ റെസ്റ്റോറന്റിനെ കൂടുതല്‍ ആകര്‍ഷണീയമാക്കുന്നു. ഗ്രൂപ്പ് മീല്‍സില്‍ എല്ലാവര്‍ക്കും ആസ്വദിക്കാവുന്ന തരത്തിലുള്ള വിഭവങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഗ്രൂപ്പ് മീലുകള്‍ക്ക് 40 ശതമാനം വരെ വിലക്കുറവുമുണ്ട്.

നഗരത്തിലെ പുതിയ കെഎഫ്‌സി സന്ദര്‍ശിക്കാന്‍ കാരണങ്ങള്‍ വേണോ? ഇവയെല്ലാം ലഭ്യമാക്കുന്നത് സ്‌ക്രീനിംഗ്, സോഷ്യല്‍ ഡിസ്റ്റന്‍സിങ്, കോണ്‍ടാക്റ്റ്‌ലെസ് സര്‍വീസ് എന്നിങ്ങനെ കെഎഫ്‌സിയുടെ 4x സുരക്ഷാ വാഗ്ദ്ധാനമാണ് ബ്രാന്‍ഡ് മുന്നോട്ടു വെയ്ക്കുന്നത്.. മേശകള്‍, കൗണ്ടറുകള്‍, ഡോറുകള്‍, ഡോര്‍ ഹാന്‍ഡിലുകള്‍ തുടങ്ങിയവ ഓരോ 30 മിനിറ്റിലും സാനിറ്റൈസ് ചെയ്യുന്നു. ഡെലിവറി റൈഡര്‍മാര്‍ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള എല്ലാ ടീം അംഗങ്ങളെയും സ്ഥിരമായി സ്‌ക്രീന്‍ ചെയ്യുകയും റെസ്റ്റോറന്റില്‍ കയറുന്നതിന് മുമ്പ് ശരീര താപനില പരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയമാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

റെസ്റ്റോറന്റിലും അടുക്കളയിലും സോഷ്യല്‍ ഡിസ്റ്റന്‍സിങ് കര്‍ശനമായി പാലിക്കുന്നു. ഉപഭോക്താക്കളെ സോഷ്യല്‍ ഡിസ്റ്റന്‍സിങ് പാലിക്കുന്നതിന് നിര്‍ദ്ദേശിക്കുന്ന ഫ്‌ളോര്‍ സ്റ്റിക്കറുകള്‍ തറയില്‍ പതിച്ചിട്ടുണ്ട്. പൂര്‍ണമായും സമ്പര്‍ക്കരഹിത ഡെലിവറിയിലേക്കും ടേക്ക് എവേ അപ്രോച്ചിലേക്കും നീങ്ങുന്നതിനാല്‍ ഡെലിവറി എക്‌സിക്യൂട്ടീവും ഉപഭോക്താവും തമ്മില്‍ സമ്പര്‍ക്കമുണ്ടാകുന്നില്ല. എല്ലാ തരത്തിലും സമ്പര്‍ക്കം ഒഴിവാക്കാന്‍ ഓണ്‍ലൈന്‍ പേയ്‌മെന്റാണ് ഞങ്ങള്‍ നിര്‍ദ്ദേശിക്കുന്നത്.

ആര്‍പി മാളിലുള്ള കെഎഫ്‌സി റെസ്റ്റോറന്റിലേക്ക് രാവിലെ 11.00 മുതല്‍ രാത്രി 10.00 വരെ എപ്പോള്‍ വേണമെങ്കിലും വന്ന് ഡെലിവറി, ടേക്ക്എവേ, കെഎഫ്‌സി ടു യുവര്‍ കാര്‍/ബൈക്ക് തുടങ്ങിയ രീതികളിലൂടെ നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കെഎഫ്‌സി വിഭവങ്ങള്‍ ആസ്വദിക്കാം. കെഎഫ്‌സി ആപ്പിലോ, കെഎഫ്‌സി വെബ്‌സൈറ്റിലോ, മൊബൈല്‍ സൈറ്റിലോ (www.kfc.co.in) നിങ്ങള്‍ക്ക് ഓണ്‍ലൈന്‍ ഓര്‍ഡറുകളും നല്‍കാം.