ട്രയംഫ് ടൈഗര്‍ സ്പോര്‍ട്ട് 660 ഇന്ത്യയില്‍ അടുത്ത വര്‍ഷം

 ട്രയംഫ് അതിന്റെ പുതിയ ടൈഗര്‍ സ്പോര്‍ട്ട് 660 അഡ്വഞ്ചര്‍ ടൂറര്‍ പൂര്‍ണ്ണമായും അവതരിപ്പിച്ചു. ഒന്നാമതായി, സ്റ്റൈലിംഗ് നിലവിലെ ടൈഗറിന്റെ ഡിസൈന്‍ വളരെ വ്യതിചലിക്കുന്നതാണ്, ഇരട്ട എല്‍ഇഡി ഹെഡ്‌ലൈറ്റുകള്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്ന മൂര്‍ച്ചയുള്ളതും കായികക്ഷമതയുള്ളതുമായ പകുതി ഫെയറിംഗ്. ട്രൈഡന്റിലെ 14 ലിറ്ററില്‍ നിന്ന്-ഇന്ധന ടാങ്ക് 17 ലിറ്ററായി വളര്‍ന്നു, കൂടാതെ ബൈക്കിന് ഒരു ചെറിയ കളര്‍ ടിഎഫ്ടി വിഭാഗമുള്ള ഒരു പുതിയ ഡിജിറ്റല്‍ ഡിസ്പ്ലേ ലഭിക്കുന്നു.

ബൈക്കിന് അതേ സ്റ്റീല്‍ മെയിന്‍ ഫ്രെയിം ആണ്, എന്നാല്‍ ഈ ടൂറിംഗ് ഓറിയന്റഡ് ബൈക്ക് വഹിക്കാന്‍ രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്ത അധിക ലോഡ് ഉള്‍ക്കൊള്ളാന്‍ സബ്ഫ്രെയിം ഇപ്പോള്‍ വ്യത്യസ്തമാണ്. സ്വിംഗാര്‍മിനും അല്‍പ്പം നീളമുണ്ട്, വീല്‍ബേസ് 11 മില്ലീമീറ്റര്‍ ഉയര്‍ന്നു. മികച്ച സുഖസൗകര്യങ്ങള്‍ക്കായി സീറ്റ് പുനര്‍നിര്‍മ്മിച്ചുവെന്നും ട്രയംഫ് പറയുന്നു. 660 സിസി ത്രീ-സിലിണ്ടര്‍ 10,250 ആര്‍പിഎമ്മില്‍ അതേ 81 എച്ച്‌പി പവറും 6,250 ആര്‍പിഎമ്മില്‍ 64 എന്‍എമ്മും ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു.ആപ്ലിക്കേഷന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള ട്യൂണിംഗില്‍ ചില ചെറിയ വ്യത്യാസങ്ങളുണ്ടെന്ന് ട്രയംഫ് പറയുന്നു.

ട്രൈഡന്റിലെന്നപോലെ, ആറ് സ്പീഡ് ഗിയര്‍ബോക്‌സ് ഒരു അപ്പ്/ഡൗണ്‍ ക്വിക്ക് ഷിഫ്റ്റര്‍ ഉപയോഗിച്ച്‌ അധിക ചിലവില്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കാം. ടൈഗര്‍ സ്പോര്‍ട്ട് 660 ഇന്ത്യയിലേക്ക് ഒരു സികെഡി യൂണിറ്റായി എത്തും, 2022 മാര്‍ച്ച്‌-ഏപ്രില്‍ മാസങ്ങളില്‍
ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിക്കുമ്ബോള്‍ 8.9-9.3 ലക്ഷം രൂപ വരെ എക്സ്ഷോറൂം വില പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു