മഹീന്ദ്ര ബൊലേറോ നിയോ ലിമിറ്റഡ് എഡിഷന്‍ ഇന്ത്യന്‍ വിപണിയില്‍

മഹീന്ദ്ര പുതിയ ബൊലേറോ നിയോ ലിമിറ്റഡ് എഡിഷന്‍ ഇന്ത്യന്‍ വിപണിയില്‍ 11.49 ലക്ഷം രൂപ (എക്സ് ഷോറൂം) പ്രാരംഭ വിലയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു.

എസ്‌യുവിയുടെ ടോപ്പ്-സ്പെക്ക് എന്‍10 വേരിയന്റിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് ഈ പരിമിത പതിപ്പ്.

മഹീന്ദ്ര ബൊലേറോ നിയോ ലിമിറ്റഡ് എഡിഷന്‍ കോസ്മെറ്റിക് ഡിസൈനും ഇന്റീരിയര്‍ മാറ്റങ്ങളുമായി വരുന്നു; എന്നിരുന്നാലും, മെക്കാനിക്സ് അതേപടി തുടരുന്നു. സ്റ്റൈലിംഗിന്റെ കാര്യത്തില്‍, പുതിയ പതിപ്പില്‍ റൂഫ് സ്കീ റാക്കുകള്‍, ഫോഗ് ലാമ്ബുകള്‍, ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് എല്‍ഇഡി ഡേടൈം റണ്ണിംഗ് ലാമ്ബുകളോട് കൂടിയ ഹെഡ്‌ലാമ്ബുകള്‍, ഡീപ് സില്‍വര്‍ നിറത്തിലുള്ള ഒരു സ്പെയര്‍ വീല്‍ കവര്‍ എന്നിവയുണ്ട്.

ക്യാബിനിനുള്ളില്‍, മഹീന്ദ്ര ബൊലേറോ നിയോ ലിമിറ്റഡ് എഡിഷന് ഡ്യുവല്‍-ടോണ്‍ ഫോക്സ് ലെതര്‍ സീറ്റുകള്‍, ഡ്രൈവര്‍ക്കും കോ-ഡ്രൈവര്‍ക്കുമുള്ള ലംബര്‍ സപ്പോര്‍ട്ട്, ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന ഡ്രൈവര്‍ സീറ്റ് എന്നിവ ലഭിക്കുന്നു. സെന്റര്‍ കണ്‍സോളില്‍ സില്‍വര്‍ ആം-റെസ്റ്റുകളുണ്ട്, മുന്നിലും പിന്നിലും ഉള്ള യാത്രക്കാര്‍ക്ക് ആദ്യമായി ആം-റെസ്റ്റുണ്ട്.

ഫീച്ചറുകളുടെ കാര്യത്തില്‍, പുതിയ ലിമിറ്റഡ് എഡിഷന് റിവേഴ്സ് പാര്‍ക്കിംഗ് ക്യാമറ, ക്രൂയിസ് കണ്‍ട്രോള്‍, ബ്ലൂസെന്‍സ് കണക്റ്റഡ് കാര്‍ ടെക്, മള്‍ട്ടി-ഫങ്ഷണല്‍ സ്റ്റിയറിംഗ് വീല്‍ എന്നിവയുള്ള 7 ഇഞ്ച് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീന്‍ ഇന്‍ഫോടെയ്ന്‍മെന്റ് സിസ്റ്റം ലഭിക്കുന്നു.

പുതിയ മഹീന്ദ്ര ബൊലേറോ നിയോ ലിമിറ്റഡ് എഡിഷന്റെ അതേ 1.5 ലിറ്റര്‍ എംഹാക്ക് 100 ഡീസല്‍ എഞ്ചിന്‍ 100 bhp കരുത്തും 260Nm ടോര്‍ക്കും ഉത്പാദിപ്പിക്കാന്‍ ശേഷിയുള്ളതാണ്. അഞ്ച് സ്പീഡ് മാനുവല്‍ ഗിയര്‍ബോക്‌സ് വഴിയാണ് പിന്‍ ചക്രങ്ങളിലേക്ക് പവര്‍ കൈമാറുന്നത്.