വിമാനം ഷൂട്ട് ചെയ്യാന്‍ സെറ്റ് നിര്‍മിക്കേണ്ട; സ്ഥിരം സെറ്റുമായി എസ്.ക്യൂബ് ഫിലിംസ്‌

സിനിമ- സീരിയൽ ഷൂട്ടിംഗിനായി വിമാനസെറ്റ് വാടകയ്ക്ക് നൽകി എസ് ക്യൂബ് ഫിലിംസ്. സാധാരണരീതിയിലുള്ള വിമാനത്തിനകത്തെ ഷൂട്ടിംഗുകൾക്കും കോക്പിറ്റിലെ സംഭവങ്ങൾ ഷൂട്ട് ചെയ്യാനും വേണ്ടിയാണ് ഈ പദ്ധതി. കോക്പിറ്റിനകത്തെ പൈലറ്റുമാർക്കുള്ള വസ്ത്രങ്ങളും ഇതിൽ ഉൾപ്പെടും. സ്വകാര്യ വിമാനത്തിന് ആവശ്യമുള്ള ഇന്റീരിയറുകൾ ഇതിന്റെ ഭാഗമായുണ്ട്.

കോക്പിറ്റിന് നാല് മീറ്റർ നീളവും നാല് മീറ്റർ വീതിയും 3.5 മീറ്റർ ഉയരവുമുണ്ട്. യാത്രക്കാർ ഇരിക്കുന്ന ഭാഗത്തിന് ഒമ്പത് മീറ്റർ നീളവും നാലു മീറ്റർ വീതിയും 3.5 മീറ്റർ ഉയരവും ആണ് ഉള്ളത്. കോവിഡ് കാലത്തും സുരക്ഷിതമായി ഷൂട്ടിംഗ് സൗകര്യം ഒരുക്കുക എന്നതാണ് പദ്ധതിക്കു പിന്നിലെന്ന് എസ് ക്യൂബ് അധികൃതർ അറിയിച്ചു.

LEAVE A REPLY വാർത്തകളോട് പ്രതികരിക്കുന്നവർ അശ്ലീലവും അസഭ്യവും നിയമവിരുദ്ധവും അപകീർത്തികരവും സ്പർധ വളർത്തുന്നതുമായ പരാമർശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കുക. വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങൾ പാടില്ല. ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ സൈബർ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാർഹമാണ്‌. വായനക്കാരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ വായനക്കാരുടേത് മാത്രമാണ്. ബിസിനസ് മലയാളിയുടേത് അല്ല. ദയവായി മലയാളത്തിലോ ഇംഗ്ലീഷിലോ മാത്രം അഭിപ്രായം എഴുതുക. മംഗ്ളീഷ് ഒഴിവാക്കുക.

Please enter your comment!
Please enter your name here